Awarded contract

Gwerthusiad o gynlluniau hyrwyddo’r Gymraeg fel Pwnc

Details

Supplier(s)
Iaith Cyf.
Topic
Research and development services and related consultancy services
Published
9 March 2023

Tender description

* GWELER DOGFENNAETH YCHWANEGOL: 'GWAHDODIAD I DENDRO: GWERTHUSIAD CYMRAEG FEL PWNC' * Mae’r contract hwn ar gyfer comisiynu gwerthusiad o gynlluniau a gyllidwyd gan Lywodraeth Cymru ac a weithredwyd gan y Coleg Cymraeg Cenedlaethol i hyrwyddo’r Gymraeg fel pwnc dros y cyfnod 2018/19–2021/22. Gwahoddir ceisiadau gan gwmnïau addas i lunio adroddiad sy’n gwerthuso’r cynlluniau hyn ac yn cynnig argymhellion ar gyfer datblygu cynlluniau pellach i hyrwyddo’r Gymraeg fel pwnc. Bydd gofyn i’r contractwr llwyddiannus: - gynnal ymchwil pen desg i feithrin dealltwriaeth o sefyllfa gyfredol y pwnc er mwyn gallu cyd-destunoli’r cynlluniau cyfredol - meithrin dealltwriaeth o’r cynlluniau a gyllidwyd gan Lywodraeth Cymru ac a weithredwyd gan y Coleg Cymraeg Cenedlaethol i hyrwyddo’r Gymraeg fel pwnc yn ystod y cyfnod 2018/19–2021/22 - gwerthuso a gafodd y cynlluniau hyn eu gweithredu yn effeithiol - gwerthuso a lwyddodd y cynlluniau hyn i gyflawni’r nod, ac os naddo, pam? - gwneud argymhellion am gynlluniau pellach i sicrhau gwelliant yn sefyllfa’r Gymraeg fel pwnc ac i ddiogelu’r ddarpariaeth ar gyfer y dyfodol.

Timeline

  1. Completed: Award date10 November 2022
  2. Completed: Award published9 March 2023
    Current notice

About the buyer

Coleg Cymraeg Cenedlaethol is a public sector buyer in United Kingdom publishing tenders and awards on Stotles. Explore their procurement activity and find more opportunities like this one.

Relevant CPV codes

  • 73000000 · Research and development services and related consultancy services
  • 73200000 · Research and development consultancy services
  • 73210000 · Research consultancy services
  • 73300000 · Design and execution of research and development
  • 80200000 · Secondary education services
  • 80300000 · Higher education services

AI insights

  • Is there a preferred supplier?
  • What are the buyers pain points?
  • What has the buyer previously procured?
  • What are the key requirements?
Sign-up to enrich

Decision makers

Connect with the people behind this procurement.

Contact nameJob titlePhone numberWork email
Head of Procurement+44 •••• ••••••
Commercial Director+44 •••• ••••••
Procurement Manager+44 •••• ••••••
Category Lead+44 •••• ••••••
Senior Buyer+44 •••• ••••••
Contracts Manager+44 •••• ••••••

88 similar open tenders

See more open tenders related to Gwerthusiad o gynlluniau hyrwyddo’r Gymraeg fel Pwnc.

Explore all open tenders

Win more public sector contracts

Track every UK and Ireland tender in one place — set up alerts, find decision-makers, and never miss an opportunity.